Ọ̀nà Ọlọ́run sí Àṣeyọrí
Ọjọ́ 3
Gbogbo ènìyàn ló ńwá àṣeyọrí, ṣùgbọ́n ọ̀pọ̀ ni kò rí i nítorípé ohun tí wọn ń lé ní òye àdàmọ̀dì lórí ohun tí gbígbé ìgbé ayé àṣeyọrí túmọ̀ sí. Kí a tó lè rí àṣeyọrí tòótọ́, a gbọ́dọ̀ gbá'jú mọ́ ohun tí Ọlọ́run sọ pé ó túmọ̀ sí. Jẹ́ kí gbajúgbajà òǹkọ̀wé nì Tony Evans fí ọ̀nà sí àṣeyọrí tóòtọ́ ti ìjọba Ọlọ́run hàn ọ́ àti bí ọ ṣe lè wá a rí.
A fẹ́ dúpẹ́ lọ́wọ́ The Urban Alternative (Tony Evans) fún ìpèsè ètò yìí. Fún àlàyé síwájú síi, jọ̀wọ́ lọ sí: https://tonyevans.org/
Nípa Akéde