Àwọn ètò kíkà ọ̀fé àti àyọkà tó ní ṣe pẹ̀lú Gẹn 50:20
Ìjìyà
Ọjọ́ Mẹ́rìn
Ìjìyà jẹ́ ọ̀kan lára ìpìlẹ̀ ìgbàgbọ́ Kristiẹni - 2 Timoti 3:12. Ìdáhùn rere rẹ sí-i máa dàgbà nípasẹ pípàdé Ọlọ́run àti ṣíṣàrò nínú Ọ̀rọ Rẹ̀. Àwọn ẹsẹ̀ tí ó tẹ̀lé-e, nígbà tí a bá há wọn sórí, lè fún ọ ní ìṣírí sí ìdáhùn Ọlọ́run sì ìjìyà.
Fún Iṣẹ́ Rẹ̀ ní Ìtunmọ̀
Ọjọ́ Mẹ́rìn
Púpọ̀ nínú wa ni yíò lo bi ìdajì aiyé wa lágbà lẹ́nu iṣẹ́. Afẹ́ mọ̀ wípé iṣẹ́ wa ní ìtunmọ́ pé iṣẹ́ wa ṣẹ kókó. Ṣùgbọ́n áapon, ìpèníjà àti ìpọ́njú le mú kí a rí isẹ́ bi ohun líle tí aní láti là kọjá. Ètò yí yíò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mọ agbára tí o ní láti yan ìtunmọ̀ rere tí ó gbilẹ̀ nínú ìgbàgbọ́ fún iṣẹ́ re
Ìgbé Ayé Tí A Yípadà: Èrèdí Rẹ̀
Ọjọ́ Márùn-ún
Ǹjẹ́ o ti fìgbà kankan wòye nípa ohun tí Olórun dá ẹ láti ṣe àbí o tí béèrè lọ́wọ́ Rẹ̀ ìdí tí o fi la àwọn ìrírí kán kọjá? A ṣèdá rẹ ní ònà tó yàtọ̀ fún iṣẹ́ àrà-ọ̀tọ̀ tí ìwo nìkàn lè ṣe. Bí o kò tilẹ̀ mọ ọ̀nà tí o máa gbegbà, tàbí ìṣísẹ̀ rẹ fẹ́ mẹ́hẹ, ètò ọlọ́jọ́ márùn-ùn yìí máa ràn ẹ́ lọ́wọ́ láti ní ìgbẹ́kẹ̀lẹ́ nínú Ọlọ́run, kí Ó ba lè darí rẹ lọ sí ibi tí Ó ti ṣètò fún ẹ.