Àwọn ètò kíkà ọ̀fé àti àyọkà tó ní ṣe pẹ̀lú Gẹn 2:3

Wíwá Àyè Fún Ìsinmi
Ọjọ́ márùn-ún
Isé àsekúdórógbó àti isé lemólemó jé ohun tí a sábà máa ń pàtẹ́wọ́ fún ní Ayé wa, àtipé ó lè jẹ́ ìpèníjà láti simi. Kí a bá lè se ojuse wa àti àwon ètò lónà tó já fáfá, a gbódò kọ́ láti sinmi tàbí a kò ni ní ohunkóhun tó máa sékù láti ṣètìlẹyìn fún àwon tí a féràn àti sí àwon ìlépa tí a gbé kalẹ̀. Ẹ jé kí a lo ọjọ́ márùn-ún tó tè lé fi kẹ́kọ̀ọ́ nípa ìsimi àti bí a se lè fi ohun tí a kọ́ sí inú ayé wa.

Ìgbésí Ayé Tí Ó Fi Ìdí M'úlẹ̀
Ọjọ marun
Gẹ́gẹ́ bí Pásítọ̀ New York Rich Villodas ṣe ṣàlàyé rẹ̀, ìgbésí ayé tí o dagba nipa ti emi gidi gan-an, jẹ́ ìgbésí ayé tí ó mú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpele ìṣọ̀kan ẹ̀mí papọ̀, nipa airekọjá, ìṣẹ́gun, àti ṣíṣe aṣọpọ awon ohun ti ẹmi. Irúfẹ́ ìgbésí ayé yìí pè wá láti jẹ́ àwọn ènìyàn ti ìgbésí ayé pẹ̀lú Ọlọ́run nínú àdúrà ti mo lara, to n sise ilaja, to n ṣiṣẹ́ òdodo, to wa ni alaafia pelu Olorun nipa ti ẹni ti inu, kí wọ́n sì rí ara àti ìbálòpọ̀ wọ́ń gẹ́gẹ́ bí ẹ̀bùn fun iṣẹ́ iriju.

Ìgbésẹ̀ Mẹ́fà Lọsí Ìdarí Tó Dára jù
Ọjọ́ méje
Ǹjẹ́ o ṣe tán láti dàgbà si gẹ́gẹ́bí olùdarí? Craig Groeschel ṣe ìtúpalẹ̀ àwọn ìgbésẹ̀ mẹ́fà tí a fẹsẹ̀ rẹ̀ múlẹ̀ nínú Bíbélì èyí tí ẹnikẹ́ni le tẹ̀lé láti di olùdarí tó dára. Ṣàwárí ìséra-ẹni láti bẹ̀rẹ̀, ìgboyà láti dúró, ẹnìkan tí o lè fún ní ipá, ètò kan tí o lè dá sílẹ̀, ìbárẹ́ titun tí o lè bẹ̀rẹ̀, àti àwọn ewu tí o nílò láti kojú.

Ọjọ́-Ìsinmi - Gbígbé Ìgbé-ayé ní Ìlànà Ọlọ́run
Ọjọ́ mẹ́jọ
Àjọ Evangelical Alliance Week of Prayer (WOP) jẹ́ tí gbogbo àgbáyé ṣùgbọ́n ó fì sí ilẹ̀ Yúróòpù tí a sì ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun-èlò rẹ̀ láti ọwọ́ European Evangelical Alliance. WOP 2022 wáyé lábẹ́ àkòrí "Ọjọ́-ìsinmi." Láàrin ọjọ́ mẹ́jọ a pé àwọn òǹkàwé láti fojúsí ohun kan nípa Ọjọ́- ìsinmi: ìdánimọ̀, ìpèsè, ìsinmi, ìyọ́nú, ìrántí, ayọ́, ìlawọ̀ àti ìrètí. A gbàdúrà pé ohun-èlò yìí yíó ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣàwárí lọ́tun ìgbé-ayé tí ó bá ìlànà Ọlọ́run mú!