Àwọn ètò kíkà ọ̀fé àti àyọkà tó ní ṣe pẹ̀lú Mak 11:24
Bò Nínú Àjàgà Ìfarawéra Ẹ̀kọ́-Àṣàrò Ọlọ́jọ́ Méje Látọwọ́ Anna Light
Ọjọ́ Méje
Ìwọ́ mọ̀ wípé Ọlọ́rùn pèsè ìgbé ayé ọpọ yantúrú jú èyí tó ń gbé yì lọ, àmọ́ òtítọ́ tó kóro ní wípé ṣíṣe ìfáráwéra fà ọ sẹ́yìn láti lọ sí ipélé tó kan. Nínú ètò kíkà yìí Anna Light hú àwọn ìjìnlẹ̀ òye jáde láti fọ́ àpótí tí ìfáráwéra fi dé àwọ́n àbùdá rẹ, àti ràn ọ lọ́wọ́ láti gbé ìgbésí-ayé òmìnira oún ìgbé ayé ọ́pọ yantúrú tí Ọlọ́rùn tí yà sọ́tọ fún ọ
Ìgbàgbọ́
Ojo Méjìlá
Se rírí ni gbígbàgbọ rírí? Tàbí gbígbàgbọ ni rírí? Àwon ibeere ti ígbàgbọ niyen. Ètò yi pèsè ẹ́kọ̀ọ́ to jíjinlẹ̀ ti ígbàgbọ làtí àwon ìtàn ti Májẹ̀mú láéláé ti àwọn èèyàn òtító tiwon se àṣefihàn ígboyà ígbàgbọ nínú Ipò aiseéṣe ti Jésù’ kẹ́kọ̀ọ́ lori ékò náá. Nípasẹ̀ kíkà ètò yií, wani ìṣírí láti mu ìbáṣepò rè pélù Olórun jinlẹ̀ si ati láti túbọ̀ di ọmọlẹ́yìn onígbàgbọ ti Jésù.
Àdúrà
Ọjọ́ Mọ́kànlé-Lógún
Kọ́ bí ó ṣe dára jùlọ láti gbàdúrà, láti inú ádùrá àwọn olódodo àti láti àwọn ọ̀rọ̀ Jésù fún rara Rẹ̀. Wá ìwúrí láti máa mú àwọn ìbéèrè rẹ lọ sí ọ̀dọ̀ Ọlọ́run l'ójoojúmọ́, pẹ̀lú ìtẹramọ́ṣẹ́ àti sùúrù. Ṣ'àwárí àwọn àpẹẹrẹ ádùrá òfo, òdodo ti ara ẹni, èyí tí ó ṣe déédé sí àwọn ádùrá mímọ́ ti àwọn tí ó ní ọkàn mímọ́. Gbàdúrà nígbà gbogbo.