1
लूक 11:13
पवित्रशास्त्र, मराठी समकालीन आवृत्ती
तर तुम्ही दुष्ट असताना तुमच्या लेकरांना चांगल्या देणग्या देण्याचे तुम्हाला समजते, तर मग स्वर्गीय पित्याजवळ जे मागतात, त्यांना ते कितीतरी विपुलतेने पवित्र आत्मा देणार!”
సరిపోల్చండి
लूक 11:13 ని అన్వేషించండి
2
लूक 11:9
“मी तुम्हाला सांगतो, मागा म्हणजे तुम्हाला मिळेल, शोधा म्हणजे तुम्हाला सापडेल, दार ठोका म्हणजे ते उघडले जाईल.
लूक 11:9 ని అన్వేషించండి
3
लूक 11:10
कारण जो कोणी मागतो त्याला मिळेल, जो कोणी शोधतो त्याला सापडेल आणि जो कोणी ठोकतो, त्याच्यासाठी दार उघडले जाईल.
लूक 11:10 ని అన్వేషించండి
4
लूक 11:2
येशूंनी शिष्यांना सांगितले, “अशा रीतीने प्रार्थना करा: “ ‘हे पित्या, तुमचे नाव पवित्र मानिले जावो; तुमचे राज्य येवो.
लूक 11:2 ని అన్వేషించండి
5
लूक 11:4
कारण जशी आम्ही आमच्या अपराध्यांस क्षमा करतो; तशी तुम्ही आमच्या पापांची क्षमा करा आम्हास परीक्षेत आणू नका.’ ”
लूक 11:4 ని అన్వేషించండి
6
लूक 11:3
आमची रोजची भाकर प्रतिदिनी आम्हाला द्या.
लूक 11:3 ని అన్వేషించండి
7
लूक 11:34
तुझा डोळा शरीराचा दिवा आहे. तुझे डोळे निर्दोष असले म्हणजे तुझे सर्व शरीरही प्रकाशमय होईल. पण जर ते दोषी असतील तर तुझे शरीरही अंधकारमय असेल.
लूक 11:34 ని అన్వేషించండి
8
लूक 11:33
“कोणी दिवा लावून त्याचा प्रकाश लपून राहील अशा ठिकाणी किंवा मापाखाली ठेवत नाही. उलट दिवठणीवर ठेवतात, यासाठी की आत येणार्यांनाही प्रकाश मिळावा.
लूक 11:33 ని అన్వేషించండి
హోమ్
బైబిల్
ప్రణాళికలు
వీడియోలు